Adaftar Kwamfyutan Ciniki na Duniya AC110-240V zuwa DC12-24V 100W
DC Input Voltage | DC12V (DC10-14V) |
Shigar da AC: AC110-240V | |
Fitar Wutar Lantarki | 12V, 15V, 16V,18V,19V,20V,22V,24V,(daidaitacce) |
8pcs daban-daban daidaitattun haši | |
Fitar Wutar Lantarki | 12V-20V: 5A, 22V-24V: 4A |
Ƙarfin samuwa | 100W/120W |
USB fitarwa | Ee |
1. Amince da kayan aikin lantarki da aka shigo da su, allon kewayawa yana da aikin wuce gona da iri, juzu'i, da gajeriyar kariya ta kewaye.
2. Fitar wutar ƙafa
3. High fitarwa ƙarfin lantarki daidaito
4. Ƙimar wutar lantarki na fitarwa ƙananan ƙananan ne
5. Tsarin asali na asali, wanda ya dace da wutar lantarki na asali
1. Amince da kayan aikin lantarki da aka shigo da su, allon kewayawa yana da aikin wuce gona da iri, juzu'i, da gajeriyar kariya ta kewaye.
2. Fitar wutar ƙafa
3. High fitarwa ƙarfin lantarki daidaito
4. Ƙimar wutar lantarki na fitarwa ƙananan ƙananan ne
5. Tsarin asali na asali, wanda ya dace da wutar lantarki na asali
1. Kwarewa:Mu ƙwararrun masana'anta ne na shekaru 23.Muna da ƙwarewa sosai a cikin fasahar samarwa, ingancin samfur, ƙungiyar gwaninta, iyawar bincike da haɓakawa, da matakan sabis.Muna da gasa mai ƙarfi a cikin takwarorinsu.
2. Farashin:Kai tsayelymasana'anta,mafi ƙasƙancifarashin tallace-tallace.
3. Patent:Kayayyakinmu suna da haƙƙin mallaka sama da 40, babban abun ciki na fasaha, kuma manyan masana'antun fasaha ne na ƙasa.
4. Takaddun shaida:GS, NF, ROHS, CE, FCC takardar shaida, ISO 9001 takardar shaidar da BSCI takardar shaidar.
5. Tabbacin inganci:100 % taro samar da tsufa gwajin, 100 % abu gwajin, 100 % aikin gwajin, Layer by Layer, da inshora kamfanonin underwrited.
6. Tallafin sabis:Lokacin garanti na shekara ɗaya, sabis na tallace-tallace na rayuwa.Ingantacciyar ganowa, isar da sauri, babu damuwa bayan siyarwa.
7. R & D fasaha mai ƙarfi:Ƙungiyar R & D ta haɗa da injiniyoyi na lantarki, injiniyoyin tsarin da masu zanen waje.Yana da ƙarfi.
8. Sarkar samar da kayayyaki na zamani:Advanced atomatik samar da kayan aiki bitar, ciki har da tsufa gwajin bita, SMT patchworks, samar taro taron bita, Laser bitar, UV curing sana'a bitar.